องค์การบริหารส่วนตำบลโคกไทย
นายเบิ้ม ฉัตรชูสิน นายกองค์การบริหารส่วนตำบลโคกไทย
นายปรีดา นกอยู่ ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลโคกไทย
กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้าน สมาชิกสภาอบต.โคกไทย ข้าราชการ พนักงานอบต.โคกไทย และชาวบ้านในเขตตำบลโคกไทย
เข้าร่วม กิจกรรมวันสงกรานต์ ๑๓ เมษายน ๒๕๖๖ และวันผู้สูงอายุแห่งชาติ ประจำปี ๒๕๖๖ โดยมี นายพีรพล ลือล่า นายอำเภอศรีมโหสถ เป็นประธานในพิธี ณ ที่ทำการองค์การบริหารส่วนตำบลโคกไทย
![](https://scontent.fbkk21-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/340463481_911608096720260_4252414451415305293_n.jpg?stp=dst-jpg_p526x395&_nc_cat=105&cb=99be929b-3346023f&ccb=1-7&_nc_sid=730e14&_nc_eui2=AeH7QlRqsBqz7GdX4f_XxcTo7SwNqhyNI3rtLA2qHI0jejgVxMA8aM2iKyV--IUSjb3596NqpgD-USq5kDcWqTce&_nc_ohc=9Fa2wZPZ4OoAX-1Qgor&_nc_ht=scontent.fbkk21-1.fna&oh=00_AfAaupGY2G7c6RHfOiBOHY-MmKqaL5qt89Da0BZ_0zkv-w&oe=64A13F73)
|