องค์การบริหารส่วนตำบลโคกไทย
วันพุธที่ 22 มีนาคม พ.ศ. 2566
การประชุมคณะอนุกรรมการสนับสนุนการจัดการดูแลระยะยาว สำหรับผู้สูงอายุที่มีภาวะพึ่งพิงและบุคคลอื่นที่มีภาวะพึ่งพิง เพื่อพิจารณาอนุมัติโครงการที่ขอรับการสนับสนุนงบประมาณจากกองทุนหลักประกันสุขภาพ ในส่วนค่าบริการสาธารณสุขสำหรับผู้สูงอายุที่มีภาวะพึ่งพิงและบุคคลอื่นที่มีภาวะพึ่งพิง โดย
นางสาวจิราภัค ฉัตรชูสิน รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลโคกไทย
นายปรีดา นกอยู่ ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลโคกไทย
นายสุทธิพงษ์ อาจกลม ผู้อำนวยการโรงพยาบาลศรีมโหสถ
เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลโคกไทย
![](https://scontent.fbkk21-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/337514869_228134636382651_5777747043817778174_n.jpg?stp=dst-jpg_s600x600&_nc_cat=109&cb=99be929b-3346023f&ccb=1-7&_nc_sid=8bfeb9&_nc_eui2=AeH9omM_stnAcYb_M-ff2bVD-knDZa8XfbD6ScNlrxd9sMz7UY-k7lLSQbpqJo6Euo6SKCTwvnK9HHOndFWtoGwR&_nc_ohc=LecsKXKwvjAAX-tMWey&_nc_ht=scontent.fbkk21-1.fna&oh=00_AfBImVTJY0kvA6WhrDYALNFb7rrusTbvj_ATyqwHfNUknQ&oe=64A0255F)
|